Anh - Premier League
23/10
Kết thúc Aston Villa 0-3 Leeds Utd
Anh - Sky Bet Championship
23/10
Kết thúc Nottingham 1-1 Derby County
Tây Ban Nha - LaLiga Santander
23/10
Kết thúc Elche 2-1 Valencia
Đức - Bundesliga
23/10
Kết thúc Stuttgart 1-1 FC Koln
Ý - Serie A
23/10
Kết thúc Sassuolo 3-3 Torino
Pháp - Ligue 1
23/10
Kết thúc Rennes 1-2 Angers
Bồ Đào Nha - Primeira Liga
23/10
Kết thúc Tondela 1-0 Portimonense
Bỉ - Jupiler League
23/10
Kết thúc Kortrijk 1-3 Anderlecht
Bỉ - First Division B
23/10
Kết thúc Deinze 2-2 Westerlo
Thổ Nhĩ Kỳ - Super Lig
23/10
Kết thúc Kasimpasa 0-0 Goztepe
Mỹ - Major League Soccer
24/10
24/10 07:30 Nashville SC ?-? New England Revolution
Trung Quốc - Super League: Championship play-off
23/10
KT sau đá phạt 11m (*)Shanghai SIPG FC 1-1 Shanghai Shenhua
Trung Quốc - Super League: Relegation
23/10
Kết thúc Wuhan Zall 1-1 Henan Jianye
  24/10
24/10 14:30 Guangzhou R&F F.C. ?-? Qingdao Huanghai
Ý - Serie B
23/10
Kết thúc Empoli 3-1 Pisa
Đức - 2nd Bundesliga
23/10
Kết thúc Jahn Regensburg 3-0 Eintracht Braunschweig
Kết thúc Nuernberg 1-1 Karlsruher SC
Hà Lan - Eerste Divisie
23/10
Kết thúc FC Volendam 7-1 FC Dordrecht
Trận đấu bị hoãn Jong FC Utrecht ?-? TOP Oss
Kết thúc MVV Maastricht 1-5 Jong Ajax
Kết thúc NEC Nijmegen 2-1 Go Ahead Eagles
Kết thúc Telstar 2-0 Helmond Sport
Kết thúc Almere City FC 2-0 NAC Breda
Kết thúc Cambuur 3-0 Roda JC Kerkrade
Kết thúc De Graafschap 2-1 Jong PSV
Kết thúc FC Den Bosch 0-1 Excelsior
Kết thúc FC Eindhoven 3-0 Jong AZ Alkmaar
Bồ Đào Nha - Segunda Liga
23/10
Kết thúc Penafiel 2-2 Arouca
  24/10
24/10 17:00 Vizela ?-? Academica
Scotland - Championship
23/10
Kết thúc Arbroath 0-1 Hearts
CH Séc - 1st League
23/10
Trận đấu bị hoãn Bohemians 1905 ?-? Teplice
CH Séc - 2nd league
23/10
Trận đấu bị hoãn Hradec Kralove ?-? Usti nad Labem
Trận đấu bị hoãn Vysocina Jihlava ?-? FK Blansko
Đan Mạch - Superliga
23/10
Kết thúc Lyngby 0-3 OB
Euro Women - Qualification: Group A
23/10
Kết thúc Russia 1-0 Slovenia
Kết thúc Turkey 0-0 Kosovo
Kết thúc Netherlands 7-0 Estonia
Euro Women - Qualification: Group D
23/10
Kết thúc Poland 3-0 Azerbaijan
Kết thúc Spain 4-0 Czech Republic
Euro Women - Qualification: Group E
23/10
Kết thúc Cyprus 0-3 Portugal
Kết thúc Scotland 3-0 Albania
Euro Women - Qualification: Group F
23/10
Kết thúc Hungary 1-2 Slovakia
Euro Women - Qualification: Group G
23/10
Kết thúc France 11-0 North Macedonia
Euro Women - Qualification: Group H
23/10
Kết thúc Lithuania 0-4 Romania
Euro Women - Qualification: Group I
23/10
Kết thúc Ukraine 1-0 Ireland
Châu Phi - Champions League: play-off
23/10
Kết thúc Al Ahly 3-1 Wydad Casablanca
Armenia - 1st League
23/10
Kết thúc Sevan 1-3 West Armenia
Úc - Northern New South Wales: play-off
24/10
24/10 13:00 Edgeworth Eagles ?-? Broadmeadow Magic
Úc - Queensland
24/10
24/10 15:30 Brisbane Strikers ?-? Redlands United
24/10 16:00 Eastern Suburbs ?-? Gold Coast Knights
24/10 16:00 Lions FC ?-? Brisbane City
Úc - Southern
23/10
Kết thúc Adelaide Olympic 4-0 Para Hills Knights
Kết thúc Adelaide Raiders 3-1 Adelaide Blue Eagles
  24/10
24/10 11:00 Croydon Kings ?-? Campbelltown City
24/10 11:30 Adelaide City ?-? North Eastern Metro Stars
24/10 11:30 Cumberland United ?-? Adelaide Comets
24/10 11:30 Modbury Jets ?-? Adelaide United Youth
Úc - Tasmania
24/10
24/10 10:00 South Hobart ?-? Riverside Olympic
24/10 10:30 Glenorchy Knights ?-? Devonport City
24/10 12:30 Clarence Zebras ?-? Launceston City
24/10 12:30 Kingborough Lions ?-? Olympia FC Warriors
Úc - Brisbane Premier League: Championship
24/10
24/10 13:00 Albany Creek ?-? Taringa Rovers
24/10 15:00 St George Willawong FC ?-? Grange Thistle
Úc - Brisbane Premier League: Relegation
24/10
24/10 14:00 Bayside United ?-? Brisbane Knights
24/10 15:00 Caboolture FC ?-? North Star FC
24/10 15:00 The Gap ?-? Acacia Ridge FC
Úc - Brisbane Capital League Division One: Championship
24/10
24/10 12:00 University of Queensland ?-? Western Spirit
24/10 15:00 Brisbane Athletic ?-? Samford Rangers
24/10 15:00 Mount Gravatt ?-? The Lakes
Úc - Brisbane Capital League Division One: Relegation
24/10
24/10 14:00 New Farm United ?-? Ipswich City
Úc - Queensland Premier League
24/10
24/10 13:30 Rochedale Rovers ?-? Logan Lightning
24/10 13:30 Southside Eagles ?-? Holland Park Hawks
24/10 15:00 SWQ Thunder ?-? Wolves FC
24/10 15:30 Souths United ?-? Sunshine Coast
24/10 16:00 Mitchelton ?-? Ipswich Knights
Áo - 2. Liga
23/10
Kết thúc Austria Wien (A) 1-1 Austria Lustenau
Kết thúc Dornbirn 0-0 SV Horn
Kết thúc FC Juniors OOe 0-5 Kapfenberger SV
Kết thúc FC Wacker Innsbruck 0-4 BW Linz
Kết thúc Grazer AK 2-1 Amstetten
Kết thúc SV Lafnitz 2-1 SK Austria Klagenfurt
Kết thúc Vorwaerts Steyr 1-1 SK Rapid Wien II
Kết thúc Floridsdorfer AC 1-3 FC Liefering
Áo - Regionalliga East
23/10
Trận đấu bị hoãn ASK-BSC Bruck/Leitha ?-? SC Team Wiener Linien
Kết thúc FCM Traiskirchen 3-1 SV Leobendorf
Trận đấu bị hoãn Wiener Neustadt ?-? FC Marchfeld Mannsdorf
Canc. Wiener Neustadt ?-? Mattersburg (A)
Kết thúc Wiener SK 2-0 SC Neusiedl am See 1919
Áo - Regionalliga Middle
23/10
Kết thúc Wolfsberger AC (A) 0-0 SC Gleisdorf
Kết thúc Bad Gleichenberg 2-1 SV Spittal/Drau
Kết thúc Kalsdorf 4-1 FC Wels
Kết thúc SC Weiz 2-0 Allerheiligen
Kết thúc Union Gurten 2-1 Sturm Graz (A)
Kết thúc Voecklamarkt 0-2 SV St. Anna
Kết thúc WSC Hertha 7-2 ATSV Stadl Paura
Áo - Regionalliga West: Salzburg
23/10
Trận đấu bị hoãn Pinzgau Saalfelden ?-? SAK 1914
Trận đấu bị hoãn SV Austria Salzburg ?-? SV Kuchl
Trận đấu bị hoãn SV Groedig ?-? USK Anif
Trận đấu bị hoãn SV Wals Grunau ?-? St. Johann
Áo - Regionalliga West: Tyrol
23/10
Kết thúc FC Kitzbuehel 2-0 Woergl
Trận đấu bị hoãn Hall ?-? Schwaz
Kết thúc Kufstein 3-1 WSG Swarovski Tirol II
Kết thúc Telfs 1-1 FC Wacker Innsbruck II
Azerbaijan - Premier League
24/10
24/10 17:00 FK Qabala ?-? Sabail
Belarus - Premier League: Reserve
23/10
Kết thúc BATE Borisov Reserves 2-1 FK Vitebsk Reserves
Kết thúc Dinamo Minsk Reserves 4-2 Belshina Bobruisk Reserves
Kết thúc FK Gorodeya Reserves 0-2 Smolevichy Reserves
  24/10
24/10 16:00 Energetik-BGU Reserves ?-? Shakhtyor Soligorsk Reserves
24/10 16:00 Neman Grodno Reserves ?-? Slavia Mozyr Reserves
Brazil - Serie B
23/10
Kết thúc Brasil de Pelotas 1-1 CS Alagoano
  24/10
24/10 07:30 Chapecoense AF ?-? Operario Ferroviario
Brazil - U20 Paulista: Group 4
23/10
Kết thúc Gremio Osasco Audax EC SP 3-1 Juventus SP U20
Kết thúc Oeste FC U20 0-2 Sao Paulo U20
Brazil - U20 Paulista: Group 5
23/10
Kết thúc Sao Jose EC SP 0-1 Taubate U20
Kết thúc Uniao Mogi SP U20 0-5 Corinthians U20
Brazil - U20 Paulista: Group 6
23/10
Kết thúc AA Portuguesa SP 1-1 Santos FC U20
Kết thúc Agua Santa U20 1-1 Portuguesa U20
Brazil - Campeonato Brasileiro Serie A2 Women: Group F
23/10
Kết thúc CA Paranaense PR 5-1 Toledo EC PR
Bulgaria - Vtora liga
23/10
Kết thúc Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 0-0 Hebar
Campuchia - C-League
23/10
Trận đấu bị hoãn Bati Academy U18 ?-? Boeung Ket Angkor FC
  24/10
Trận đấu bị hoãn Angkor Tiger FC ?-? National Police Commissary
Trận đấu bị hoãn Electricite du Cambodge ?-? National Defense Ministry FC
Campuchia - C-League: relegation
24/10
24/10 15:30 Angkor Tiger FC ?-? Soltilo Angkor FC
24/10 15:30 Bati Academy U18 ?-? Electricite du Cambodge
24/10 15:30 Kirivong Soksen Chey ?-? Asia Euro United FC
Trung Quốc - League 1: promotion
24/10
24/10 14:00 Changchun Yatai ?-? Meizhou Hakka
Trung Quốc - League 1: relegation: group 1
24/10
24/10 14:00 Xinjiang Tianshan ?-? Sichuan Jiuniu
Trung Quốc - League 1: relegation: group 2
24/10
24/10 13:30 Suzhou Dongwu ?-? Nei Mongol Zhongyou FC
24/10 17:00 Heilongjiang Lava Spring FC ?-? Nantong Zhiyun FC
Colombia - Primera B: Apertura
24/10
24/10 07:40 Barranquilla FC ?-? Union Magdalena
Croatia - 1st League
23/10
Kết thúc NK Varazdin 1-2 Slaven
Croatia - 2nd League
23/10
Kết thúc NK Sesvete 5-4 HNK Orijent 1919
Đảo Síp - 1. Division
23/10
Kết thúc Pafos FC 3-0 Karmiotissa Pano Polemidion
Đảo Síp - 2. Division
23/10
Kết thúc Digenis Morphou 0-2 Ayia Napa
Đan Mạch - 2nd Division: Group 2
23/10
Kết thúc FC Roskilde 1-0 Skovshoved
Kết thúc HIK 2-0 Broenshoej
Đan Mạch - Danmarksserien: group 2
24/10
24/10 17:00 B 1908 ?-? Taastrup FC
24/10 17:00 GVI ?-? Roskilde Boldklub
Đan Mạch - Danmarksserien: group 4
23/10
Kết thúc Silkeborg KFUM 0-0 Tjoerring IF
Đan Mạch - 1. Division: Promotion Play-off: Grp. 1 Women
24/10
24/10 17:00 Naesby BK ?-? Sundby
Ecuador - Liga Pro: 2nd stage
23/10
Kết thúc Mushuc Runa 1-4 Aucas
  24/10
29' Universidad Catolica 0-0 Deportivo Cuenca
Anh - Premier League U-18
23/10
Kết thúc Chelsea 4-3 Norwich City
  24/10
24/10 17:00 Brighton ?-? West Ham
24/10 17:00 Everton ?-? Liverpool
Anh - Premier League 2: division 1
23/10
Kết thúc Derby County 3-1 Southampton
Kết thúc West Ham 0-0 Blackburn
Kết thúc Brighton 0-4 Leicester City
Kết thúc Man Utd 2-1 Everton
Anh - Premier League 2: division 2
23/10
Kết thúc Middlesbrough 3-0 Burnley
Kết thúc West Brom 1-0 Newcastle
Anh - Professional Development League: North
23/10
Kết thúc Watford FC 0-3 Coventry City Reserve
Estonia - Meistriliiga
24/10
Canc. FC Kuressaare ?-? Nomme JK Kalju
Canc. Talinna Kalev ?-? Tulevik Viljandi
24/10 17:00 Tulevik Viljandi ?-? Tammeka
Estonia - Esiliiga
24/10
Canc. Flora Tallinn U21 ?-? Parnu JK Vaprus
Canc. Nomme United ?-? FCI Levadia U21
24/10 17:00 Nomme United ?-? Flora Tallinn U21
Canc. Paernu Jalgpalliklubi ?-? Tammeka U21
Canc. Vaendra JK Vaprus ?-? FC Kohtla-Jaerve
Pháp - National
23/10
Trận đấu bị hoãn Quevilly ?-? Stade Briochin
Trận đấu bị hoãn Annecy FC ?-? Lyon la Duchere
Kết thúc Boulogne 2-2 Creteil
Kết thúc Bourg en Bresse Peronnas 1-1 Concarneau
Trận đấu bị hoãn Cholet ?-? FC Bastia-Borgo
Trận đấu bị hoãn Red Star ?-? Avranches
Kết thúc SC Bastia 1-1 Orleans
Trận đấu bị hoãn Villefranche Beaujolais ?-? Sete
Pháp - National 2: group B
23/10
Trận đấu bị hoãn Sedan ?-? Epinal
Pháp - National 2: group D
23/10
Kết thúc Bergerac Perigord 1-1 Canet Roussillon
Gruzia - Crystalbet Erovnuli Liga
23/10
Kết thúc Dinamo Tbilisi 3-1 Saburtalo
Đức - 3rd Liga
23/10
Trận đấu bị hoãn FSV Zwickau ?-? Tuerkguecue Muenchen
Đức - Regionalliga Nord: Group North
23/10
Kết thúc SV Drochtersen/Assel 2-0 FC Hansa Lueneburg
Đức - Regionalliga Nord: group South
23/10
Trận đấu bị hoãn SSV Jeddeloh II ?-? Delmenhorst
Đức - Regionalliga Nordost
23/10
Kết thúc FC Viktoria 1889 Berlin 3-0 Babelsberg
Trận đấu bị hoãn Tennis Borussia ?-? BFC Dynamo
Trận đấu bị hoãn VSG Altglienicke ?-? Hertha Berlin II
Hy Lạp - U19 Super League
24/10
24/10 16:00 PAS Giannina ?-? AEK Athens
24/10 17:00 Apollon Smirnis ?-? Lamia 1964
CH Ailen - Premier Division
23/10
Canc. Cork City ?-? Derry City
Kết thúc Derry City 2-0 Shelbourne
Canc. Dundalk ?-? Sligo Rovers
Canc. Finn Harps ?-? Waterford FC
Canc. Shelbourne ?-? Shamrock Rovers
Canc. St. Patrick's Athletic ?-? Bohemian FC
Ý - Campionato Primavera 1
24/10
Trận đấu bị hoãn Juventus Primavera ?-? Sampdoria Primavera
Nhật Bản - J. League
24/10
24/10 12:00 Consadole Sapporo ?-? Yokohama FC
24/10 12:00 Kashima Antlers ?-? Sanfrecce Hiroshima
24/10 12:00 Nagoya Grampus Eight ?-? Vegalta Sendai
24/10 14:00 Gamba Osaka ?-? Kashiwa Reysol
24/10 15:00 Urawa Red Diamonds ?-? Cerezo Osaka
Nhật Bản - J. League 2
24/10
24/10 12:00 Montedio Yamagata ?-? Tokyo Verdy
24/10 12:00 Zweigen Kanazawa ?-? Fagiano Okayama FC
Nhật Bản - J. League 3
24/10
24/10 12:00 Kataller Toyama ?-? YSCC
Lebanon - Premier League
23/10
Kết thúc Shabab El-Bourj 0-0 Shabab Al-Ghazieh
Lithuania - 1st League: promotion
23/10
Kết thúc FA Siauliai 4-1 Vilnius Vytis
Mexico - Liga MX Guard1anes
24/10
24/10 07:30 Puebla ?-? Leon
Mexico - Liga Premier: Serie A Apertura: group 1
23/10
24/10 05:00 Gavilanes FC Matamoros ?-? Leones Negros II
  24/10
24/10 08:00 Alacranes de Durango ?-? Cimarrones de Sonora II
Mexico - Liga Premier: Serie A Apertura: group 2
23/10
Trận đấu bị hoãn Aguacateros CDU ?-? Club Canoneros Marina
Mexico - Liga MX U20: Apertura
23/10
Kết thúc Puebla 1-2 Leon
Moldova - Division A
23/10
Kết thúc FC Sheriff Tiraspol 2 0-3 FC Sucleia
Kết thúc FC Victoria 3-3 FC Iskra Stali Ribnita
Kết thúc Olimp Comrat 2-3 CF Sparta Selemet
Nicaragua - Primera Division: apertura
24/10
24/10 09:00 Real Esteli FC ?-? Juventus FC
Bắc Ailen - Premiership
23/10
Kết thúc Crusaders 1-0 Cliftonville
Oman - Professional League
23/10
Kết thúc Al Rustaq 2-0 Al-Nasr Salalah
Kết thúc Al-Nahda 0-1 Fanja
Kết thúc Al-Suwaiq 0-1 Al-Oruba
Kết thúc Bahla 7-0 Mirbat
Kết thúc Dhofar 4-0 Muscat
Kết thúc Oman FC 0-1 Al-Seeb
Kết thúc Sohar 0-0 Saham
Paraguay - Division Profesional: Clausura
23/10
90+5' 12 de Octubre 2-1 General Diaz
Peru - Primera División: Clausura: Group B
23/10
Kết thúc Cusco FC 3-1 FBC Melgar
Kết thúc Deportivo Municipal 0-0 Sport Huancayo
Ba Lan - Ekstraklasa
23/10
Kết thúc Piast Gliwice 2-2 Wisla Plock
Kết thúc Zaglebie Lubin 1-1 Lechia Gdansk
Ba Lan - I Liga
23/10
Kết thúc GKS Tychy 71 3-1 GKS Jastrzebie
Trận đấu bị hoãn Widzew Lodz ?-? GKS Belchatow
Trận đấu bị hoãn Resovia ?-? Sandecja Nowy Sacz
Ba Lan - U18 CLJ
24/10
24/10 17:00 Jagiellonia Bialystok Ssa U18 ?-? Lechia Gdansk U18
24/10 17:00 Wks Slask Wroclaw Sa U18 ?-? MKS Pogon Szczecin U18
Bồ Đào Nha - Campeonato de Portugal: group D
23/10
Kết thúc RD Agueda 1-0 Espinho
Bồ Đào Nha - Campeonato de Portugal: group H
23/10
Kết thúc Louletano 5-0 Pinhalnovense
Bồ Đào Nha - U23 Championship: South
23/10
Kết thúc Estoril Praia U23 2-0 Sl Benfica
  24/10
24/10 17:00 CD Cova Da Piedade ?-? CF Belenenses
24/10 17:00 CS Maritimo ?-? Portimonense
Hàn Quốc - K-League 1
23/10
Kết thúc Suwon Bluewings 1-2 Seongnam FC
  24/10
24/10 12:00 FC Seoul ?-? Gangwon FC
24/10 14:30 Incheon United ?-? Busan I'Park
Hàn Quốc - K-League 2
24/10
Canc. Suwon City ?-? Bucheon FC 1995
24/10 11:30 Jeonnam Dragons ?-? Daejeon Citizen
Canc. Daejeon Citizen ?-? Seoul E-Land FC
24/10 14:00 Chungnam Asan FC ?-? FC Anyang
24/10 14:00 Jeju United ?-? Suwon City
Hàn Quốc - K3 League: Championship Group
24/10
24/10 13:00 Gimhae ?-? Gangneung City
24/10 13:00 Gimpo Citizen ?-? Busan Transport Corp
24/10 13:00 Hwaseong ?-? Gyeongju H & N
24/10 13:00 Mokpo City ?-? Daejeon Korail
Hàn Quốc - K3 League: Relegation
24/10
24/10 12:00 Jeonju Citizen ?-? Gyeongju Citizen FC
24/10 13:00 Pyeongtaek Citizen ?-? Chuncheon FC
24/10 15:00 Cheongju FC ?-? Yangju Citizens
Romania - Liga 1
23/10
Kết thúc Gaz Metan Medias 1-2 Botosani
Kết thúc CS Universitatea Craiova 0-1 FC Academica Clinceni
Romania - Liga II
24/10
24/10 15:00 ASU Politehnica Timisoara ?-? CSM Slatina
24/10 15:00 CS Aerostar Bacau ?-? ACS Fotbal Comuna Recea
24/10 15:00 FC Metaloglobus Bucuresti ?-? Miercurea Ciuc
24/10 15:00 FC Unirea Slobozia ?-? FC Dunarea Calarasi
24/10 15:00 Gloria Buzau ?-? Viitorul Pandurii Targu Jiu
24/10 15:00 Pandurii ?-? Ripensia Timisoara
24/10 15:00 Turris-Oltul ?-? CSM Resita
24/10 15:30 Concordia Chiajna ?-? Farul Constanta
Nga - 1st Division
24/10
24/10 12:00 SKA-Khabarovsk ?-? Chertanovo Moscow
24/10 17:00 FC Krasnodar II ?-? Dinamo Briansk
Nga - PFL: Group 3
23/10
Kết thúc Strogino 3-2 Sokol Saratov
  24/10
24/10 13:00 Sakhalin ?-? Krasny
Nga - Youth League: Group A
23/10
Kết thúc FC Akhmat Grozny Youth 0-0 FC Spartak Moscow Reserve
Kết thúc FC Krasnodar 5-1 FK Tambov Youth
Saudi Arabia - Pro League
23/10
Kết thúc Al Qadasiya 2-1 Damac FC
Kết thúc Al-Raed 2-2 Al Shabab
Kết thúc Al-Faisaly 2-1 Al Batin
Singapore - Sg. Premier League
24/10
24/10 16:30 Albirex Niigata FC ?-? Home United FC
24/10 16:30 Geylang International FC ?-? Balestier Khalsa FC
Tây Ban Nha - Segunda B: Group III - Group B
24/10
24/10 17:00 Villarreal B ?-? Atletico Levante UD
Thụy Sỹ - Challenge League
23/10
Kết thúc Kriens 1-2 Thun
Turkmenistan - Yokary Liga
24/10
24/10 17:00 FC Energetik ?-? Sagadam
United Arab Emirates - UAE League
23/10
Kết thúc Al-Jazira 1-1 Al-Dhafra
Kết thúc Khorfakkan 0-1 Al-Nasr Sc
Kết thúc Ajman 0-1 Al Ittihad Kalba
Kết thúc Shabab Al-Ahli Dubai FC 1-1 Al-Ain
Ukraine - U19 League
24/10
24/10 15:00 FC Lviv ?-? SC Dnipro-1
24/10 15:00 SFC Desna Chernihiv U19 ?-? FC Olimpik Donetsk
24/10 16:00 Dynamo Kyiv U19 ?-? FC Oleksandria
24/10 16:00 FC Olimpik Donetsk ?-? SFC Desna Chernihiv U19
24/10 16:00 FC Vorskla Poltava ?-? Shakhtar Donetsk U19
Ukraine - U21 League
23/10
Kết thúc Olimpik Donetsk 2-2 SFC Desna Chernihiv
Kết thúc FC Lviv 1-2 SC Dnipro-1 U21
Kết thúc Vorskla Poltava 1-0 Shakhtar Donetsk
Kết thúc FC Dynamo Kiev 4-2 FC Oleksandriya
  24/10
24/10 15:00 Kolos Kovalivka U21 ?-? FC Minaj U21
24/10 16:00 Zorya Lugansk ?-? FC Rukh LVIV U21
24/10 17:00 FC Ingulets U21 ?-? FC Mariupol
Uruguay - Primera División: Intermedio
23/10
Kết thúc Liverpool FC 3-2 Cerro
Kết thúc River Plate 4-0 Danubio
Kết thúc Cerro Largo 2-1 Montevideo City Torque
Uzbekistan - Superliga
23/10
Kết thúc Metallurg Bekobod 0-0 Buxoro
Kết thúc Qizilqum Zarafshon 1-1 Lokomotiv Tashkent
Việt Nam - V-League 2: championship round
24/10
24/10 15:30 An Giang ?-? Bà Rịa Vũng Tàu
24/10 15:30 Khánh Hòa ?-? Bình Định
24/10 17:00 Phố Hiến ?-? Bình Phước
Wales - Cymru Premier
23/10
Trận đấu bị hoãn Connah's Quay ?-? Newtown
Châu Á - AFC Cup: group C
23/10
Canc. Al-Qadsia ?-? Dhofar

Hot
VTV
VTC
VTVcab
HTV
Địa phương
Nước ngoài
Thể thao
Khác
  • VTV1 HD
  • VTV2 HD
  • VTV3 HD
  • VTV6 HD
  • ANTV
  • VTC3 HD
  • VTC7
  • ITV
  • VTC9
  • Vĩnh Long 1
  • Vĩnh Long 2
  • Hà Nội 1
  • Hà Nội 2
  • Đồng Tháp
  • SCTV9 - TVB
  • HTV1
  • HTV2
  • HTV3
  • HTV7 HD
  • HTV9 HD
  • HTV Thể Thao
  • HTVC Thuần Việt
  • HBO HD
  • Star Movies
  • Cartoon Network
  • Disney Channel
  • Cinemax
  • AXN
  • Phim Lẻ
  • Phim Hành Động
  • E Channel
  • Yeah1TV
  • Bóng Đá TV HD
  • Thể Thao TV HD
  • K+1
  • K+ PM
  • K+ PC
  • K+ NS
  • Dragon Ball
  • Vĩnh Long 1 HD
  • Vĩnh Long 2 HD
  • VTV1
  • VTV2
  • VTV3
  • VTV4
  • VTV5
  • VTV6
  • VTV7
  • VTV8
  • VTV9
  • VOV TV
  • ANTV
  • QPVN
  • TTXVN
  • VTC 1
  • VTC2
  • VTC3
  • VTC4
  • VTC5
  • VTC6
  • VTC7
  • VTC8
  • VTC9
  • VTC10
  • VTC11
  • VTC12
  • ITV
  • ITV HD
  • VTC14
  • VTC16
  • Giải Trí TV
  • Phim Việt
  • Thể Thao TV
  • Văn Hoá
  • E Channel
  • Hay TV
  • DDrams
  • BIBI
  • Info TV
  • O2 TV
  • VGS Shop
  • StyleTV
  • VTV Hyundai
  • LOTTE Lotte Đất Việt
  • M Channel
  • Bóng Đá TV
  • Yeah1TV
  • Thể Thao TV HD Tin Tức
  • HTV1
  • HTV2
  • HTV3
  • HTV4
  • HTV7
  • HTV9
  • HTVC Du Lịch
  • HTVC Ca Nhạc
  • HTVC Gia Đình
  • HTVC Phim
  • HTVC Phim HD
  • HTVC Thuần Việt
  • HTVC Thuần Việt HD
  • HTVC Phụ Nữ
  • HTVC Thể Thao
  • THVL1
  • THVL2
  • HN1
  • HN2
  • ĐN1
  • ĐN2
  • BTV1
  • BTV2
  • BTV4
  • ATV1
  • ATV2
  • Bạc Liêu
  • Bắc Kạn
  • Bắc Giang
  • Bắc Ninh
  • Bến Tre
  • Bình Định
  • THBP1
  • THBP2
  • Bình Thuận
  • Cà Mau
  • Cần Thơ
  • Cao Bằng
  • DRT1
  • DRT2
  • Đắk Lắk
  • Đắk Nông
  • Điện Biên
  • THĐT
  • Gia Lai
  • Hà Giang
  • Hà Nam
  • Hà Tĩnh
  • Hải Dương
  • Hải Phòng
  • Hậu Giang
  • Hòa Bình
  • Hưng Yên
  • Khánh Hòa
  • Kiên Giang 1
  • Kiên Giang 2
  • Kon Tum
  • Lâm Đồng
  • Lạng Sơn
  • Lào Cai
  • Long An
  • Nghệ An
  • Ninh Bình
  • Ninh Thuận
  • Phú Thọ
  • Phú Yên
  • Quảng Nam
  • Quảng Ngãi
  • Quảng Trị
  • QTV1
  • QTV3
  • Sóc Trăng
  • Tây Ninh
  • Thái Bình
  • Thái Nguyên
  • Thanh Hóa
  • Thừa Thiên Huế
  • Tiền Giang
  • Trà Vinh
  • Tuyên Quang
  • Vĩnh Phúc
  • Vũng Tàu
  • Yên Bái
  • CN
  • Disney Channel
  • Star Movies
  • HBO HD
  • Cinemax
  • AXN
  • Discovery
  • National Geographic
  • Fashion
  • MTV
  • FOX SPORT
  • FOX SPORT 2
  • Bóng Đá 1
  • Bóng Đá 2
  • Bóng Đá 3
  • Bóng Đá 4
  • Bóng Đá 5
  • Bóng Đá 6
  • Bóng Đá 7
  • Bóng Đá 8
  • Bóng Đá 9
  • Bóng Đá 10
  • V-league
  • BTV5
  • SCTV15
  • SCTV18
  • Thể Thao TV Tin Tức
  • Quốc Hội
  • Người Lao Động
  • TH Nhân Dân
  • Nhạc Của Tui
  • SCTV4 Lets Việt